ประชาสัมพันธ์ ร่วมต้อนรับศึกษาธิการจังหวัดบุรีรัมย์ 4 มีนาคม 20214 มีนาคม 2021 admin 4 มี.ค.64 โรงเรียนอิสาณโกศลศึกษา นำโดย นางวาสนา ตัณฑ์สุระ ผู้อำนวยการโรงเรียนอิสาณโกศลศึกษา(รักษาการในตำแหน่ง) พร้อมด้วยคณะครู ได้ร่วมต้อนรับและแสดงความยินดีกับศึกษาธิการจังหวัดบุรีรัมย์คนใหม่ นางวิมลมาลย์ รินไธสง /ขอบคุณภาพ จากรองชาตรี จะรอนรัมย์ Post Views: 410